The Art of Luca

Thương hiệu: Daniela Strijleva
Tình trạng:
Bán tại: Mỹ
Thời gian hàng dự kiến
Vận chuyển Tiêu chuẩn
Nếu quý khách thực hiện thanh toán trong hôm nay. Dự kiến hàng sẽ về đến Việt Nam từ 21-10-2021 đến 24-10-2021.
Vận chuyển Siêu Tốc
Nếu quý khách thực hiện thanh toán trong hôm nay. Dự kiến hàng sẽ về đến Việt Nam trong ngày 17-10-2021.
Dự kiến hàng sẽ về đến Việt Nam trong ngày 21-10-2021 nếu quý khách thực hiện thanh toán trong hôm nay.
Được bán bởi: bookoutlet1
Duy nhất tại Giaonhan247
Mua sắm không giới hạn
Mua hộ tất cả các sản phẩm từ website TMĐT lớn ở Mỹ và các nước khác ở nhiều lĩnh vực công nghệ, sức khỏe, gia dụng, thời trang…
Bảo vệ người mua
Bảo hiểm 100% số tiền đặt mua. Đảm bảo giao dịch, bảo vệ người mua, hỗ trợ khiếu kiện với người bán, các rủi ro phát sinh sẽ được Giaonhan247 giải quyết.
Liên tục cập nhật hành trình
Hệ thống theo dõi tiến trình vận chuyển rõ ràng giúp Khách Hàng dễ dàng theo dõi hành trình đơn hàng xuyên suốt từ lúc thanh toán đến khi nhận hàng.
Đổi trả xuyên biên giới
Hãy để Giaonhan247 giúp bạn trả lại người bán nếu sản phẩm thực tế không đúng như thông tin mô tả.
Ưu đãi theo cấp thành viên
Chính sách chiết khấu đặt biệt cho từng cấp thành viên, ngoài ra có có nhiều ưu đãi hấp dẫn theo từng cấp khi trở thành thành viên thân thiết.
Đội ngũ tư vấn tận tâm
Cung cấp, giải đáp thông tin chính xác khi mua hàng. Hỗ trợ Khách Hàng liên hệ với người bán để kiểm tra thông tin sản phẩm trước khi Khách Hàng quyết định tiến hành thanh toán.
Giá tạm tính về Việt Nam
2,125,804 đ
2,180,067 đ
Thông số sản phẩm
Publisher
Chronicle Books (June 8, 2021)
Language
English
Hardcover
176 pages
ISBN-10
1797207253
ISBN-13
978-1797207254
Item Weight
2.73 pounds
Dimensions
9.55 x 1.2 x 11.5 inches
Best Sellers Rank
#80,511 in Books (See Top 100 in Books)#39 in Animated Movies#73 in Animation Graphic Design (Books)#190 in Art of Film & Video
Customer Reviews
4.9 out of 5 stars217Reviews
Thông tin sản phẩm The Art of Luca
Thương hiệu Daniela Strijleva là cái tên nổi tiếng được rất nhiều khách hàng trên thế giới chọn lựa. Với kiểu dáng đẹp mắt, sang trọng, sản phẩm The Art of Luca là sự lựa chọn hoàn hảo nếu bạn đang tìm mua một món Photography & Video cho riêng mình.
Là một sản phẩm hoàn toàn mới của bookoutlet1 vì vậy bạn có thể tham khảo các đánh giá của khách mua hàng trước và yên tâm hơn khi chọn mua sản phẩm này.
Sản phẩm The Art of Luca đang được bán với giá ưu đãi là $63.48 tại nước Mỹ.
Mức giá này bao gồm: Giá gốc sản phẩm đang bán trên Amazon là $54.58 + với thuế vùng $3.99+ Phí ship nội địa $4.91.
Với khối lượng khoảng 3.28 pounds, Giaonhan247 sẽ nhanh chóng giao món hàng này về tay bạn. Dự kiến hàng sẽ về đến Việt Nam từ 21-10-2021 đến 24-10-2021 nếu quý khách thực hiện thanh toán trong hôm nay.
Ngoài ra, bạn còn được giảm 2% phí dịch vụ khi thanh toán trước toàn bộ đơn hàng và 1% giá trị đơn hàng khi thanh toán bằng VNPay. Nhanh tay đặt mua ngay hôm nay để được giảm thêm 10% phí dịch vụ từ Giaonhan247 và mức giá ưu đãi nhất từ sàn thương mại điện tử hàng đầu thế giới Amazon!
Giá sản phẩm trên đã được Giaonhan247 bao gồm đầy đủ thuế theo luật hiện hành. Nếu có thắc mắc khi mua hàng, bạn có thể gọi vào số Hotline 1900 545 584 và Email order@giaonhan247.com

Mô tả sản phẩm

Product Description

This vibrant volume is an exclusive look behind the scenes of Disney and Pixar's original feature film Luca.

The Art of Luca explores the stunning visuals of the coming-of-age story, set in a beautiful seaside town on the Italian Riviera. Readers get a front-row view at never-before-seen development art, character sketches, storyboards, color scripts, and interviews with the creators.

• Behind the scenes of the making of Disney and Pixar's Luca
• Features colorful concept art and character explorations from the movie
• Includes fascinating facts and details from the creative team

In the animated film, Luca and his newfound best friend are sharing an unforgettable summer and a deeply-held secret: they are sea monsters from a world just below the water's surface.

For aspiring artists, animators, and fans alike, The Art of Luca is part of the acclaimed ART OF series, inviting audiences behind the scenes of their favorite animated films.

This book is perfect for:
• Pixar fans and art buffs
• Animators and students of animation
• Fans of The Art of Pixar, The Art of Soul, The Art of Onward and The Art of Coco

© 2021 Disney/Pixar. All rights reserved.

Review

"...takes you below the waves to discover a rich world of concept and character development art, swimming with fascinating facts and insider details from the movie’s creative team."

Animation Magazine



"This art book is a lot of fun to peruse—you get to see a lot of the character designs in particular, from sketches to clay models to digital models; I particularly enjoyed the drawings of various sea monsters in their sea and human forms. There’s also a lot about the design of the fictional Portorosso, which was inspired by the seaside towns where director Enrico Casarosa grew up (and had adventures with his own childhood friend Alberto)."

- Geek Dad



"It teaches you endless things about the animation feature film process but does not give too much away about the film itself. I expect that it may make you even more excited to [see] Luca - which is precisely the effect it had on me."

— The Laughing Place

 

0
So sánh