THE HORROR CASTLE: A Creepy and Spine-Chilling Coloring Book For Adults. Dead But Not Buried Are Waiting Inside... (Horror and Scary Gifts)

Thương hiệu: Brian Berry
Tình trạng: Mới
Bán tại: Mỹ
Thời gian hàng dự kiến
Vận chuyển Tiêu chuẩn
Nếu quý khách thực hiện thanh toán trong hôm nay. Dự kiến hàng sẽ về đến Việt Nam từ 11-11-2021 đến 14-11-2021.
Vận chuyển Siêu Tốc
Nếu quý khách thực hiện thanh toán trong hôm nay. Dự kiến hàng sẽ về đến Việt Nam trong ngày 07-11-2021.
Dự kiến hàng sẽ về đến Việt Nam trong ngày 11-11-2021 nếu quý khách thực hiện thanh toán trong hôm nay.
Được bán bởi: Amazon.com
Duy nhất tại Giaonhan247
Mua sắm không giới hạn
Mua hộ tất cả các sản phẩm từ website TMĐT lớn ở Mỹ và các nước khác ở nhiều lĩnh vực công nghệ, sức khỏe, gia dụng, thời trang…
Bảo vệ người mua
Bảo hiểm 100% số tiền đặt mua. Đảm bảo giao dịch, bảo vệ người mua, hỗ trợ khiếu kiện với người bán, các rủi ro phát sinh sẽ được Giaonhan247 giải quyết.
Liên tục cập nhật hành trình
Hệ thống theo dõi tiến trình vận chuyển rõ ràng giúp Khách Hàng dễ dàng theo dõi hành trình đơn hàng xuyên suốt từ lúc thanh toán đến khi nhận hàng.
Đổi trả xuyên biên giới
Hãy để Giaonhan247 giúp bạn trả lại người bán nếu sản phẩm thực tế không đúng như thông tin mô tả.
Ưu đãi theo cấp thành viên
Chính sách chiết khấu đặt biệt cho từng cấp thành viên, ngoài ra có có nhiều ưu đãi hấp dẫn theo từng cấp khi trở thành thành viên thân thiết.
Đội ngũ tư vấn tận tâm
Cung cấp, giải đáp thông tin chính xác khi mua hàng. Hỗ trợ Khách Hàng liên hệ với người bán để kiểm tra thông tin sản phẩm trước khi Khách Hàng quyết định tiến hành thanh toán.
Giá tạm tính về Việt Nam
462,261 đ
476,876 đ
Thông số sản phẩm
Publisher
The Coloring World; Large type / Large print edition (June 6, 2021)
Language
English
Paperback
44 pages
ISBN-10
1801011044
ISBN-13
978-1801011044
Item Weight
4.5 ounces
Dimensions
8.5 x 0.1 x 11 inches
Best Sellers Rank
#17,656 in Books (See Top 100 in Books)#2 in Color Photography (Books)#5 in Art of Comics & Manga#8 in British & Irish Horror
Customer Reviews
4.4 out of 5 stars151Reviews
Thông tin sản phẩm THE HORROR CASTLE: A Creepy and Spine-Chilling Coloring Book For Adults. Dead But Not Buried Are Waiting Inside... (Horror and Scary Gifts)
Thương hiệu Brian Berry là cái tên nổi tiếng được rất nhiều khách hàng trên thế giới chọn lựa. Với kiểu dáng đẹp mắt, sang trọng, sản phẩm THE HORROR CASTLE: A Creepy and Spine-Chilling Coloring Book For Adults. Dead But Not Buried Are Waiting Inside... (Horror and Scary Gifts) là sự lựa chọn hoàn hảo nếu bạn đang tìm mua một món Photography & Video cho riêng mình.
Là một sản phẩm hoàn toàn mới của Amazon.com vì vậy bạn có thể tham khảo các đánh giá của khách mua hàng trước và yên tâm hơn khi chọn mua sản phẩm này.
Sản phẩm THE HORROR CASTLE: A Creepy and Spine-Chilling Coloring Book For Adults. Dead But Not Buried Are Waiting Inside... (Horror and Scary Gifts) đang được bán với giá ưu đãi là $12.5 tại nước Mỹ.
Mức giá này bao gồm: Giá gốc sản phẩm đang bán trên Amazon là $5.97 + với thuế vùng $5.99+ Phí ship nội địa $0.54.
Với khối lượng khoảng 0.44 pounds, Giaonhan247 sẽ nhanh chóng giao món hàng này về tay bạn. Dự kiến hàng sẽ về đến Việt Nam từ 11-11-2021 đến 14-11-2021 nếu quý khách thực hiện thanh toán trong hôm nay.
Ngoài ra, bạn còn được giảm 2% phí dịch vụ khi thanh toán trước toàn bộ đơn hàng và 1% giá trị đơn hàng khi thanh toán bằng VNPay. Nhanh tay đặt mua ngay hôm nay để được giảm thêm 10% phí dịch vụ từ Giaonhan247 và mức giá ưu đãi nhất từ sàn thương mại điện tử hàng đầu thế giới Amazon!
Giá sản phẩm trên đã được Giaonhan247 bao gồm đầy đủ thuế theo luật hiện hành. Nếu có thắc mắc khi mua hàng, bạn có thể gọi vào số Hotline 1900 545 584 và Email [email protected]

Mô tả sản phẩm

Keep yourself awake at night with these gruesome coloring scenes from beyond the grave…

Are you looking for a creepy collection of spine-tingling illustrations? Do you want to satisfy your inner horror fanatic as you discover what lies beyond the grave? Or do you want to spark your imagination with spooky scenes of skeletons, spirits and more? Then keep reading…

Bursting with two dozen grim and gruesome horror-themed illustrations, this creepy collection will take you on a horrifying journey into a world of haunted castles and ghastly ghouls. From spooky manors and grim graveyards to monsters, skeletons, haunted paintings and vengeful spirits, these illustrations will chill you to the bone as you channel your inner artist and bring these one-of-a-kind scenes to life.

Whether you want to relax and relieve the day’s stress with some horror-themed coloring, keep yourself awake at night with images of undead creatures and creaky old castles, or simply discover the joys of coloring and practice mindfulness, the Horror Castle Coloring Book contains something for everyone.

Book details:

  • Contains Dozens of Chilling Illustrations – Including Haunted Mansions, Castles, Gardens, Graveyards and More
  • Perfect For Coloring Fans of All Ages and Skill Levels
  • Great For All Kinds of Pens, Pencils, Ink and Markers
  • Single-Sided Paper To Prevent Bleed-Through and Make Removing Your Favorites Easy!
  • Promotes Mindfulness and Stress Relief While Unlocking Your Creativity
  • Contains a Bonus Coloring Test Page
  • And So Much More…

Perfect for fans of all things horror-related, the Horror Castle Coloring Book lets you peek at the paranormal and satisfy all your morbid curiosities. Plus, it also makes a brilliant gift idea for a coloring fan you know this Halloween.

Are you ready to dive into this horror collection? Then scroll up and grab your copy now – the ghosts are waiting for you…

 

0
So sánh